Um okkur - AÞ Þrif
15319
page-template-default,page,page-id-15319,ajax_fade,page_not_loaded,,qode-theme-ver-10.1.1,wpb-js-composer js-comp-ver-5.0.1,vc_responsive
 

Um okkur

Um okkur

AÞ-Þrif ehf er ungt og framsækið hreingerningafyrirtæki sem formlega tók til starfa í júlí 2006 en fyrir þann tíma hafði fyrirtækið starfað um nokkurra ára skeið á nafni Arnars Þorsteinssonar sem er stofnandi og aðaleigandi fyrirtækisins.

Sérsvið fyrirtækisins eru iðnaðarþrif fyrir byggingaverktaka og almenn þrif og gluggaþvottur fyrir fyrirtæki.

Hjá AÞ-þrifum starfa nú yfir 130 manns og þrátt fyrir ungan aldur hefur fyrirtækið nú þegar fest sig í sessi sem eitt öflugasta hreingerningafyrirtæki á landsins. Að baki fyrirtækisins stendur þéttur hópur fólks sem hefur byggt fyrirtækið upp og gert það að því sem það er í dag. AÞ-Þrif ehf er fyrirtæki sem hefur metnað, gæði og umfram allt framkvæmdagleði í sínu farteski.

Starfsmenn

arnar

Arnar Þorsteinsson

Framkvæmdastjóri
Sími: 899 9900
arnar@ath-thrif.is
bjarki

Bjarki Þorsteinsson

Rekstrarstjóri
Sími: 821 7741
bjarki@ath-thrif.is
hrund

Hrund Sigurðardóttir

Skrifstofustjóri og launafulltrúi
Sími: 821 7743
hrund@ath-thrif.is
ester

Ester Eggertsdóttir

Aðalbókari
Sími: 821 7743
ester@ath-thrif.is
gudrun

Guðrún Aradóttir

Bókhald og innheimta
gudrun@ath-thrif.is
gerda

Gerða Björg Hafsteinsdóttir

Mannauðsfulltrúi
Sími: 783 3550
gerda@ath-thrif.is
mary

Marý Ólafsdóttir

Deilarstjóri yfir sérverkefnum
Sími: 821 7844
mary@ath-thrif.is
bjorn

Björn Þór Reynisson

Verkstjóri yfir gólfdeild
erla

Erla Benjamínsdóttir

Þjónustustjóri
Sími: 777 1020
erla@ath-thrif.is
iwona

Iwona Barbara Marszalek

Þjónustustjóri
Sími: 771 7846
iwona@ath-thrif.is
saeva

Sævar Þór Sveinsson

Verkstjóri yfir gluggaþvottadeild
Sími: 821 7843
saevar@ath-thrif.is
eva

Eva Rakel Helgadóttir

Skrifstofa
eva@ath-thrif.is
kristrun

Kristrún Ýr Gylfadóttir

Þjónustustjóri
kristrun@ath-thrif.is
anna-dana

Anna Dana Jónsdóttir

Þjónustustjóri
anna@ath-thrif.is
agnes

Agnes Karen Ástþórsdóttir

Deildarstjóri yfir ræstingum
agnes@ath-thrif.is