Um okkur - AÞ Þrif
15319
page-template-default,page,page-id-15319,bridge-core-1.0.6,ajax_fade,page_not_loaded,,qode-theme-ver-20.0,qode-theme-bridge,qode_header_in_grid,wpb-js-composer js-comp-ver-5.0.1,vc_responsive
 

Um okkur

Um okkur

AÞ-Þrif ehf er hreingerningafyrirtæki sem formlega tók til starfa í júlí 2006. Fyrir þann tíma hafði fyrirtækið starfað um nokkurra ára skeið á nafni Arnars Þorsteinssonar sem er stofnandi og eigandi fyrirtækisins ásamt Hrund Sigurðardóttur og Bjarka Þorsteinssyni. Fyrirtækið býður upp á alhliða þjónustu þegar kemur að þrifum fyrir fyrirtæki, stofnanir og einstaklinga. Hjá AÞ-Þrif starfa um 130 manns og hefur fyrirtækið fest sig í sessi sem eitt öflugasta hreingerningafyrirtæki landsins.
Að baki fyrirtækisins stendur þéttur hópur fólks sem hefur byggt fyrirtækið upp og gert það að því sem það er í dag.

Jafnréttisáætlun

AÞ – Þrif kappkostar að vera eftirsóknarverður vinnustaður þar sem jafnrétti og jafnræði er virt í hvívetna og unnið markvisst að því að jafna stöðu kynjanna, koma í veg fyrir hvers kyns mismunun og tryggja að framlag hvers og eins sé metið að verðleikum án tillits til kyns, aldurs, þjóðernis og annarra ómálefnalegra þátta.

Jafnréttisáætlunin byggir á lögum nr. 150/2020 um jafna stöðu og jafnan rétt kynjanna og nær til alls starfsfólks og felur í sér skuldbindingu um stöðugt umbótaferli, eftirlit og viðbrögð í málaflokknum, í samræmi við kröfur jafnlaunastaðalsins IST 85:2012.

 

Starfsmenn

ICE_2508 copy 2

Arnar Þorsteinsson

Framkvæmdastjóri
Sími: 899 9900
arnar@ath-thrif.is
ICE_2533 copy 2

Bjarki Þorsteinsson

Sölu- og þróunarstjóri
Sími: 821 7741
bjarki@ath-thrif.is
ICE_2511 copy 2

Hrund Sigurðardóttir

Verkefnastjóri
hrund@ath-thrif.is
ICE_5364v copy 2

Ívar Harðarson

Sviðsstjóri þjónustu- og rekstrarsviðs
Sími: 775 8278
ivar@ath-thrif.is
ICE_2665 copy 2

Ester Eggertsdóttir

Aðalbókari
Sími: 821 7743
ester@ath-thrif.is
ICE_5380 copy

María Rán Pálsdóttir

Bókari
maria@ath-thrif.is
ICE_2680 copy 2

Iwona B. Marszalek

Þjónustustjóri
Sími: 771 7846
iwona@ath-thrif.is
Rakel

Rakel Þorsteinsdóttir

Þjónustustjóri sérverkefna
Sími: 821 7844
rakel@ath-thrif.is
ICE_2609 copy 2

Anna Dana Daníelsdóttir

Þjónustustjóri
Sími: 821 5059
anna@ath-thrif.is
ICE_5344 copyv 3

Liza Bjarkadóttir

Þjónustustjóri
Sími: 783 3222
liza@ath-thrif.is
ICE_9775 copy

Alina Koziol

Þjónustustjóri
Sími 773 5042
alina@ath-thrif.is
ICE_9735 copy

Erika Barauskaite

Þjónustustjóri
Sími 773 5041
erika@ath-thrif.is
ICE_2578 copy 2

Sævar Þór Sveinsson

Verkstjóri yfir gluggaþvottadeild
Sími: 821 7843
saevar@ath-thrif.is
ICE_5356 cvopy 2

Ólafur Sigurðsson

Meindýraeyðir
Sími: 822 3710
olafur@ath-thrif.is